♥•.ღ°• D5 Family •.ღ°•♥
♥•.ღ°• D5 Family •.ღ°•♥

You are not connected. Please login or register

D5 fam ..: ♥ :.. Lao Động và Bế giảg nák ..: ♥ :..

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

lun.babi

Moderator
Moderator
1 số Pic hôm lao động đây .... ohh lala !!!
( Kái dág ngồi ..... lol! ) - Ngọc Anh ơi !!! Đêm đôg đốt đèn đi đâu đấy ??? =))
Mami Miko chăm chỉ Mad - Sg" nák ^^ Được là người cuối cùg của lớp lau bảg =)) - Con biết hôm đấy bàn mìh trực nhật =))
oài oài !!! Thư Sjnk ơi .... Cho tớ vài Cetimet ..... =((
Vâg !!! A zai to con nhất lớp ta ... Ngọc Trọc !!! Chăm chỉ quét lớp àg nka :->
Tiến : Mịa ! Thằg Ngô Bảo Châu trốn đâu mà kĩ thế nhi ???? - Hải Anh : hehe !! Còn lâu mới bắt đc tao .... - Vịt : Thằg Tiến ngốc lắm mày ạ Smile) thằg Hải Anh trốn ngay kia mà kô biết =))
Zô sua : ôi !!! e bàn thân yêu .... tao sẽ nhớ m lắm ... hix hix !!! Thuý : Lặg thầm 1 tình yêu Very Happy
Zô sua : Ngọc Anh !!! 500đ kìa .... Ngọc Anh : Đâu đâu !!! để tao nhặt .... =)) !!! Kim chi : Tớ sẽ lên méc cô Smile)
3 chàg líh ngự lâm D5 fam Smile)
Vịt : Đừg đi a ơi ... Hãy ở lại Sad !! mem # : Bỏ tay ra cho nó đi đê =; .... níu kéo vô ích !! xí >:p
Mami Thắm : Làm ăn cho nó cẩn thận đấy !!! hừ
Độ hớn No.1 : Cá Thiên Tài Mad ( Cứ cười đi ... Đằg nào ckẳg S2 xog rồi Die =] )
Chân Dug Big Mama !!! Let's go mami ^^
Boys of fam ^^ ... Các bạn đã vất vả rồi !! Thanks guys ♥️
Vâg !! Và bây giờ .... Chúg ta tiến tới BẾ GIẢNG !!! hú hú lol!
2 cute ^^ !!! Thư Sếp x Myn Pura ( Ở lớp tao cao đc hơn 2 ckúg mày ... ckúg mày đi rồi tkì tao kòn cao hơn đc ai nữa =(( Sad( Tao sẽ nkớ ckúg mày lắm )
2 vợ chồg nkà Cá x Siêu nhân =)) => Siêu nhân cá Binie s2 xog die =] =[ Đừg oáh e ... e vô tội ạg ^Smile^ ]=
Vịt ơi !! e gặp fải ma hay sao mà há hốc mồm ra kái kia ???
Sau 1 hồi " coog coog !! đuỳnh đuỳnh " từ 1 cái búa vào 1 kái khóa Smile) .... Chúg ta đã có chìa khóa để mở ghế =))
Quag cảnh bế giảg trườg Trần Hưg Đạo sờ kull Smile)
2 mem của D5 fam nhà ta lên nkận thưởg Hsih Giỏi =)) .... Bèo qá đi mất >.<
what did you doing ? , Lâm tôm ???
Lại nt vs gái rồi ... ckẹp !!!
Cái dág /Smile của Ngọc
( Hồg Anh ) Kái mồm =)) * vả cho pkát * =)) !!! Big mama nói chuyện gì với ckúg nó tkế nkỉ ??? tò mò qá :-?
Càg ngày càg đôg !!! Cho tôi biết nói chuyện gì đi .... =][=
ơg !!! Tao bảo chúg mày khoe hết răg ra cơ màh :-ss
Chi vz Cilly xem lại thàh qả của mìk =)) ... p.s : Sao kô đứa nào nói với tao .... tóc tao đằg sau nkìn ngu tkế ????
2 " răg " 1 " chu " 1 " bĩu " 1 " mỉm " =)) [ Đừg có xôg vào oánh hội đồg e nák ^^ ]
Tươi tkế =)) !!! Hồg anh ơi , ngon kô ??? Smile) =))
oh yeah !!! bây giờ mình đã biết ... tóc mìh nhìn từ bên fải sag rất đẹp còn từ trái sag ......... như cái chổi lau nhà Neutral !!! Mẹ béo cùg 1 đàn con nhỏ ♥️
úi zời !!! Kô fải che lại .... ai ckẳg biết là nàg xấu Smile) , ngọc anh ạ =))
Hồg Anh , Chi , Cilly , Ngọc Mad - từ đằg xa xa : Thảo : Nhìn hay ho fết ^^ :->
Sao tay bạn lúc nào cũg có bánh thế hả Hồg Anh ??? - Cute girls ♥️
Hồg Anh : Mẹ ăn bánh kô ??? Dung : Mẹ ơi cho con $$$ mua bánh !!! Mẹ Thắm : Bánh này àg ??? Chi : Mẹ đừg cho nó . Binie : Mẹ Thắm cho Dung $$$ mua bánh kìa =))
aaaa !! Mìh bị dìm nặg ... dìm mạnh ... tới chết đuối mất thôi =(( ....
Mẹ Tkắm nói gì màh mìk chu chuê ra thế nkỉ ??? kô nkớ luôn ^^
Nhịn cười để chụp cùg nó kái ảh ... màh nó cù mìh thế này để làm mặt mìh nhìn như ............. Neutral
Tươi thế , Cilly ơi =))
ước đi mami ơi ... hãy ước đc ở lại đi nào ♥️
1 2 3 !!! Smile ♥️ Very Happy Cilly x Myn Pura ♥️ ( D5 sẽ nhớ các bạn nhiều - đừg qên chúg tớ nhá ♥️ )
2 sexy girls ♥️ Cilly x Ngọc ^^
Cilly x Thư Sếp !!! Sếp màh bị đàn áp thế àg =)) Vui vẻ mãi nhé , bạn của tôi ^^
WTF =)) [ Kô hiểu hỏi ta nhé Wink ]
so cute ♥️ Always smile like this ♥️
Cứ cười tự nkiên đi Chi ạg =)) Cố gắg thi tốt nhá ^^ !!! Bọn tao sẽ đợi mày ♥️
hì !!! Please says ..... HI !!!
Đây là 1 số ảnh do Linktuni chụp lại nhé Wink Tớ chỉ có nhiệm vụ up lên thôi ^^ ...
Chúc các bạn trẻ luôn vui vẻ , hạnh phúc , và cười thật nhiều nhé !!! Cám ơn các bạn suốt 1 năm qua .... bọn tớ đã rất vui vẻ và hạnh phúc bên mọi người !!! Có dịp nào chán or buồn or kô có việc gì cũg đc Very Happy .... cứ alô đàn đúm nhé Wink !!!
..: ♥️ :.. Best wishes for you ..: ♥️ :..
..: ♥️ :.. I love you more than I can say ..: ♥️ :..

..: ♥️ :.. Don't Forget Me ... Can't Forget You ... Never Forget D5 fam ..: ♥️ :..
Xem lý lịch thành viên

zo^sua

Member
Member
k0 phai 5ood dau, ma la ka? ca'j vi xie^n do' cku* Wink

Xem lý lịch thành viên

cÒi.anGel =x~

V.I.P Member
V.I.P Member
k có mìg Sad =))

Xem lý lịch thành viên http://www.flickr.com/photos/43147040@N06/

Admin

Admin
Admin
Có e mà :|Neutral

Xem lý lịch thành viên http://d5fam.crazy4us.com

lun.babi

Moderator
Moderator
ck` có ảh dìm hàg vợ đếi Wink) .... Dìm mạh , dìm nặg là đằg khác =))

..: ♥️ :.. Don't Forget Me ... Can't Forget You ... Never Forget D5 fam ..: ♥️ :..
Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]